Mheshimiwa Mkuu wa Wilaya ya Ulanga Mh. Jacob Kassema naye amejipatia
nakala yake ya Kolonia Santita leo katika duka la vitabu la Soma Book
Café, pamoja na Lilian Soma wa Soma. Mheshimiwa huyu ni mdau mkubwa wa
Kolonia Santita toka miaka ya tisini, hata kabla hakijachapishwa.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Roho Yako
289. Roho yako inatoka wapi? Ya kwangu inatoka Tanzania. Kwa sababu amani na utulivu ndivyo vitu vya muhimu zaidi katika maisha yangu. ...
-
KITENDAWILI CHA KOLONIA SANTITA Shilingi milioni moja za Kitanzania kushindaniwa ndani ya miezi sita kuanzia leo Swali: Kila namba ...
-
Kolonia Santita ni shirika la madawa ya kulevya ( drug cartel ). Panthera Tigrisi ni mfanyabiashara wa madawa ya kulevya, katili kuliko ...
-
Heroini, Heroini safi isiyokuwa na doa. Biashara kuu ya pili ya Kolonia Santita baada ya kokeini, iliyomfanya Panthera Tigrisi awe taji...


No comments:
Post a Comment