Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Roho Yako
289. Roho yako inatoka wapi? Ya kwangu inatoka Tanzania. Kwa sababu amani na utulivu ndivyo vitu vya muhimu zaidi katika maisha yangu. ...
-
KITENDAWILI CHA KOLONIA SANTITA Shilingi milioni moja za Kitanzania kushindaniwa ndani ya miezi sita kuanzia leo Swali: Kila namba ...
-
Kolonia Santita ni shirika la madawa ya kulevya ( drug cartel ). Panthera Tigrisi ni mfanyabiashara wa madawa ya kulevya, katili kuliko ...
-
Heroini, Heroini safi isiyokuwa na doa. Biashara kuu ya pili ya Kolonia Santita baada ya kokeini, iliyomfanya Panthera Tigrisi awe taji...

Randall Buchanan Ortega, Miranda Cashman, Hussein Kashoggi na Murillo Montana (makamishna wa kanda za Tume ya Dunia za Amerika ya Kaskazini, Ulaya, Afrika ya Kaskazini na Amerika ya Kusini kwa mpangilio huo) walipitia hapo kwenda na kutoka Copenhagen kuhudhuria kikao cha dharura.
ReplyDeleteIt's the best in Europe, if not world.
ReplyDelete