Tuesday, 5 September 2017
Paseo de la Reforma
Paseo de la Reforma (Reforma Boulevard), Mexico City, Meksiko: Barabara maarufu kuliko zote Mexico City inayofananishwa na Champs-Elysées, barabara maarufu kuliko zote Paris, John Murphy alipokutana na mtoto wa Rais wa Meksiko Debbie Patrocinio kwa mara ya kwanza, katika mgahawa wa Angus Steak Inn.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Roho Yako
289. Roho yako inatoka wapi? Ya kwangu inatoka Tanzania. Kwa sababu amani na utulivu ndivyo vitu vya muhimu zaidi katika maisha yangu. ...
-
KITENDAWILI CHA KOLONIA SANTITA Shilingi milioni moja za Kitanzania kushindaniwa ndani ya miezi sita kuanzia leo Swali: Kila namba ...
-
Kolonia Santita ni shirika la madawa ya kulevya ( drug cartel ). Panthera Tigrisi ni mfanyabiashara wa madawa ya kulevya, katili kuliko ...
-
Heroini, Heroini safi isiyokuwa na doa. Biashara kuu ya pili ya Kolonia Santita baada ya kokeini, iliyomfanya Panthera Tigrisi awe taji...

No comments:
Post a Comment