Eneo la kihistoria la mjini Tunis nchini Tunisia linalosifika kwa majengo mengi ya kale na mitaa mingi myembamba iliyoshonana, Medina, Mpelelezi wa Tume ya Dunia Radia Hosni alipomshusha mchumba wake Fathi Meoki – kipindi akielekea katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Carthage (kutokea Uwanja wa Mpira wa El-Manzeh) kumpokea Bosi wa Kanda ya Afrika ya Kaskazini ya Tume ya Dunia Hussein Kashoggi.
http://www.enockmaregesi.com
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Roho Yako
289. Roho yako inatoka wapi? Ya kwangu inatoka Tanzania. Kwa sababu amani na utulivu ndivyo vitu vya muhimu zaidi katika maisha yangu. ...
-
KITENDAWILI CHA KOLONIA SANTITA Shilingi milioni moja za Kitanzania kushindaniwa ndani ya miezi sita kuanzia leo Swali: Kila namba ...
-
Kolonia Santita ni shirika la madawa ya kulevya ( drug cartel ). Panthera Tigrisi ni mfanyabiashara wa madawa ya kulevya, katili kuliko ...
-
Heroini, Heroini safi isiyokuwa na doa. Biashara kuu ya pili ya Kolonia Santita baada ya kokeini, iliyomfanya Panthera Tigrisi awe taji...

No comments:
Post a Comment