Gobernador Ignacio Esteba,
Gari ya Vijana wa Tume ilipopigwa kombora ikiwa njiani kuelekea Álvaro Obregón katika makao makuu ya Kolonia Santita, Vijana wa Tume wakiwa na Mtoto wa Rais Debbie Patrocinio Abrego.
http://www.enockmaregesi.com
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Roho Yako
289. Roho yako inatoka wapi? Ya kwangu inatoka Tanzania. Kwa sababu amani na utulivu ndivyo vitu vya muhimu zaidi katika maisha yangu. ...
-
KITENDAWILI CHA KOLONIA SANTITA Shilingi milioni moja za Kitanzania kushindaniwa ndani ya miezi sita kuanzia leo Swali: Kila namba ...
-
Kolonia Santita ni shirika la madawa ya kulevya ( drug cartel ). Panthera Tigrisi ni mfanyabiashara wa madawa ya kulevya, katili kuliko ...
-
Heroini, Heroini safi isiyokuwa na doa. Biashara kuu ya pili ya Kolonia Santita baada ya kokeini, iliyomfanya Panthera Tigrisi awe taji...

Lakini mbona siuoni ubalozi wa urusi na mataa ya barabarani??
ReplyDelete