91. Kati ya nchi yako na serikali yako ni kitu gani unakipenda zaidi? Ipende
zaidi nchi yako, kuliko serikali yako!
http://www.facebook.com/koloniasantita
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Roho Yako
289. Roho yako inatoka wapi? Ya kwangu inatoka Tanzania. Kwa sababu amani na utulivu ndivyo vitu vya muhimu zaidi katika maisha yangu. ...
-
KITENDAWILI CHA KOLONIA SANTITA Shilingi milioni moja za Kitanzania kushindaniwa ndani ya miezi sita kuanzia leo Swali: Kila namba ...
-
Kolonia Santita ni shirika la madawa ya kulevya ( drug cartel ). Panthera Tigrisi ni mfanyabiashara wa madawa ya kulevya, katili kuliko ...
-
Heroini, Heroini safi isiyokuwa na doa. Biashara kuu ya pili ya Kolonia Santita baada ya kokeini, iliyomfanya Panthera Tigrisi awe taji...

Ukiipenda sana nchi yako ni rahisi sana kuichukia serikali yake!
ReplyDeleteUkisema unaipenda serikali yako maana yake ni kwamba unayapenda mema na mabaya yote yanayofanywa na serikali hiyo.
ReplyDelete